Chuyển đến nội dung
directdrama
Poster phim Sales Seksi Penggoda Hati

Sales Seksi Penggoda Hati – Xem Trọn Bộ

Xem tập 1

Sales Seksi Penggoda Hati

Quảng cáo

Tổng quan về Sales Seksi Penggoda Hati

Sales Seksi Penggoda Hati là phim ngắn dọc đã hoàn thành, gồm 41 tập. Cả 41 tập xem miễn phí trên directdrama, không cần tài khoản hay trả phí. Phim đã hoàn thành, nên bạn có thể xem từ tập 1 đến tập cuối mà không phải chờ. Nền tảng gốc của phim là PineDrama.

Số tập
41 tập
Trạng thái
Trọn bộ
Giá
Miễn phí, không cần tài khoản
Nền tảng gốc
PineDrama
Thêm vào directdrama

Đánh giá phim này

Hãy là một trong những người đánh giá đầu tiên

Quảng cáo

Danh sách tập

41 tập

Phim tương tự

Xem tất cả

Câu hỏi về Sales Seksi Penggoda Hati

Xem “Sales Seksi Penggoda Hati” miễn phí ở đâu?
Trên directdrama, miễn phí ngay trên trình duyệt: cả 41 tập đều đã sẵn sàng để xem. Không cần cài app, không cần xu, không cần tài khoản.
“Sales Seksi Penggoda Hati” có bao nhiêu tập?
41 tập, và phim đã hoàn thành, nên bạn có thể xem từ tập 1 đến tập cuối mà không phải chờ.
Xem “Sales Seksi Penggoda Hati” có miễn phí không?
Có. Mọi tập đều miễn phí trên directdrama, kể cả tập cuối. Không xu, không thuê bao và không có tập nào bị khóa.
“Sales Seksi Penggoda Hati” có lồng tiếng hay phụ đề không?
Phim phát với âm thanh của bản phát hành gốc. directdrama không có tệp phụ đề riêng cho phim này.
“Sales Seksi Penggoda Hati” có nội dung gì?
Sales Seksi Penggoda Hati
“Sales Seksi Penggoda Hati” thuộc nền tảng nào?
Nền tảng gốc của phim là PineDrama. Trên directdrama, bạn có thể xem miễn phí ngay trên trình duyệt mà không cần cài app PineDrama.
“Sales Seksi Penggoda Hati” là phim lẻ hay phim bộ?
Đây là phim ngắn dạng bộ: 41 tập ngắn, quay dọc cho điện thoại. Xem liền một mạch, phim giống như một bộ phim điện ảnh trọn vẹn.